మీకు కావలసిన అమ్మాయిలు ఉన్నారు…ఎంతమంది కావాలంటే అంతమందిని రేప్ చేయొచ్చు..! – Dharuvu
Home / INTERNATIONAL / మీకు కావలసిన అమ్మాయిలు ఉన్నారు…ఎంతమంది కావాలంటే అంతమందిని రేప్ చేయొచ్చు..!

మీకు కావలసిన అమ్మాయిలు ఉన్నారు…ఎంతమంది కావాలంటే అంతమందిని రేప్ చేయొచ్చు..!

కామంతో క‌ళ్ళు మూసుకుని సమాజంలో తలెత్తుకు తిరగలేకపోతున్న రేపిస్ట్ లను తమలో చేర్చుకోడానికి ఐసిస్ ఎప్పుడూ సిద్ధంగానే ఉంటుందట. ఎవరికైతే అమ్మాయిలను రేప్ చేసిన నెర చరిత్ర ఉంటుందో వారిని ఐసిస్ ఆకర్షిస్తూ ఉంటుంది. మీకు కావలసిన మంది అమ్మాయిలు దొరుకుతారు.. ఎంతమంది కావాలంటే అంతమందిని రేప్ చేయొచ్చు మాతో చేరండి అంటూ ఐసిస్ వారిని ఆకర్షిస్తుంది అని పలువురు అధికారులు తెలిపారు. పట్టుబడ్డ ఐసిస్ ఉగ్రవాదులు కూడా ఇదే విషయాన్ని సైన్యానికి తెలిపారు.

ఆడవారిని మీకు బానిసలుగా ఉంచుతామని.. మీరు కావాల్సిన వారిని పెళ్ళి చేసుకునే అవకాశాన్ని తాము ఇస్తామని తమ బృందంలో చేర్చుకునే వారికి ఐసిస్ చెబుతుంది. అలాగే మీరు ఎవరినైతే శిక్షించాలి అనుకుంటున్నారో వారిని శిక్షించడానికి ఇదే సరైన మార్గమని వారిని ఆకరిస్తారు ఐసిస్ రిక్రూటర్స్. పలు దేశాలకు చెందిన యువకులను ఐసిస్ ఇలాగే తమ బృందం లోకి చేర్చుకుంది. బోకో హరాం లాంటి తీవ్రవాద గ్రూపులు 10 సంవత్సరాల అమ్మాయిలను కూడా ఇందులోకి లాగింది. వారిని కూడా సెక్స్ బానిసలుగా మార్చి ఒక వ్యక్తి తర్వాత మరో వ్యక్తి వద్దకు పంపేవారు. ఆడవారు ఐసిస్ కు దొరికితే వారి జీవితాలు నాశనం అయినట్లేనని అక్కడి నుండి తప్పించుకుని వచ్చిన మహిళలు ప్రపంచానికి తెలియజేశారు.