10 కోట్లు ఇస్తే, మోదీ, సెక్స్ సీడీలు బయటకు తెస్తా… సంచలన వ్యాఖ్యలు – Dharuvu
Breaking News
Home / NATIONAL / 10 కోట్లు ఇస్తే, మోదీ, సెక్స్ సీడీలు బయటకు తెస్తా… సంచలన వ్యాఖ్యలు

10 కోట్లు ఇస్తే, మోదీ, సెక్స్ సీడీలు బయటకు తెస్తా… సంచలన వ్యాఖ్యలు

జీ న్యూస్‌కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడుతూ రెండు కోట్లు ఇస్తే తను కూడా గుజరాత్‌ సీఎం విజయ్‌ రూపానీ మార్ఫింగ్‌ సెక్సు వీడియోలు తీసుకురాగలనని పటీదార్‌ ఉద్యమనేత హర్దిక్‌ పటేల్‌ సంచలన వాఖ్యలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే.. అయితే గుజరాత్ ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న వేళ, నేతల మాటల యుద్ధం తారాస్థాయికి చేరుకుంది. తాజాగా ఈసారి ఎకంగా భారత ప్రధాని నరేంద్ర మోదిపై సంఛలన వాఖ్యలు చేశారు. , ఓ హోటల్‌లో అమ్మాయితో హర్దిక్‌ పటేల్‌ గడిపిన వీడియోలు సోషల్‌ మీడియాలో వైరల్‌ అయిన విషయం తెలిసిందే. తన రాసలీలల సీడీ వెలుగులోకి వచ్చిన విషయాన్ని మీడియాతో మాట్లాడుతూ. ఆ సీడీ నకిలీదని, మార్ఫింగ్ చేశారని చెబుతూ, తనకు ఓ పది కోట్ల రూపాయలు ఇస్తే, ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ, గుజరాత్ సీఎం విజయ్ రూపానీ సెక్స్ సీడీలను విడుదల చేస్తానని, కంప్యూటర్ లో గ్రాఫిక్స్ సాయంతో వారిని చొప్పించడం పెద్ద కష్టమైన పనేమీ కాదని సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. బీజేపీ పాలనలో వ్యక్తిగత జీవితానికి, ఏకాంతానికి భద్రత లేకుండా పోయిందని విమర్శించారు.ఈ ఎన్నికల్లో ఓడిపోతామన్న భయంతోనే బీజేపీ ఇటువంటి పనులు చేస్తోందని అన్నారు