ఉమ్మడి కుటుంబంలో శబ్దాలతో కూడిన శృంగారం సాధ్యమా..! – Dharuvu
Home / 18+ / ఉమ్మడి కుటుంబంలో శబ్దాలతో కూడిన శృంగారం సాధ్యమా..!

ఉమ్మడి కుటుంబంలో శబ్దాలతో కూడిన శృంగారం సాధ్యమా..!

ఒక ఇంట్లో అత్తగారు, మామగారు, బావగారు మరియు అతని భార్య, వారి పిల్లలు మరియు అప్పుడప్పుడు వచ్చే ఆడపడుచు వుండే ఒకే ఇంటిలో వుంటే, శృంగారభరితంగా ఉండటం మీకు చాలా భారంగా ఉండవచ్చు. సందడిగా వుండే ‘ఉమ్మడి కుటుంబం’ గృహాల కారణంగా, దంపతులు తమకు కావలసినంత తరచుగా శృంగారంలో పాల్గొనడానికి తగినంత గోప్యతను పొందరు ఉమ్మడి కుటుంబంలో శబ్దాలతో కూడిన శృంగారం సాధ్యమేనా- ఈ సమస్యను ఎవరైనా ఎలా పరిష్కరిస్తారు అని అందరికి డౌట్ ఉంటుంది. కాని శృంగారంలో పాల్గొనడం ఇతరులు వినవచ్చు అనేదాన్ని మీ మనస్సులో నుంచి చెరిపి వేయాలి ముందు” ” ఎదైన సంగీతాన్ని ప్లే చేయండి.” పెద్ద శబ్దంతో కూడిన సంగీతం ఒక పరిష్కారం కాగలదు. ఇంకా పేదవారు మరియు అలాంటి ఇతర సమాజాలు పడకగది సౌకర్యం కూడా లేకుండా వుంటారు అయినా వారు వ్యక్తిగత పడకగదులు గల ధనవంతుల కంటే వేగంగా పిల్లల్నికంటారు. “వీరు బయటికి వినబడుతుందేమోన్న భయమును పెద్దగా పట్టించుకోరు,” మనలో పెద్దగా శబ్దాలు చేసే వ్యక్తుల నుండి వచ్చే శబ్దాలు ఒక మంచి నాణ్యత గల తలుపు నుండి వినబడవు “తలుపు రెండువైపుల నుండి వినబడుతాయి. అది చెప్పడంతో, మనం జరుగుతూ వున్న ఒక క్రూరమైన నేరం గురించి మాట్లాడటం లేదు మరియు అది చాలా రహస్యంగా చేయాలి అని చెప్పడం లేదు. కొన్నిసార్లు మనం పునరుత్పత్తి మరియు ఆహ్లాదం గురించి మాట్లాడుతున్నాము అంతే.