Breaking News
Home / 18+ / ఉమ్మడి కుటుంబంలో భార్య భర్తలు శృంగారంలో పాల్గొనడం ఎలా..!

ఉమ్మడి కుటుంబంలో భార్య భర్తలు శృంగారంలో పాల్గొనడం ఎలా..!

పెళ్ళైన వారిగా ఊహించుకోండి. సులభమా? ఇప్పుడు ఉమ్మడి కుటుంబంలో పెళ్ళైన వారిగా కూడా ఊహించుకోండి- అవును, చాలామంది భారతీయ దంపతుల మాదిరిగా. మీరు మీ భాగస్వామితో సన్నిహితంగా ఉండాలని కోరుకుంటే, మీరు విషయాలను ఎలా సాధ్యం అయ్యేలా చేస్తారు? అని ఎప్పుడైనా ఆలోచించారా? ఊహించుకోగలుగుతున్నారా? మీరు ఎటువంటి కారణం లేకుండా రోజులో మీ భార్యను కౌగిలించుకోవాలనుకుని, కానీ మీరు చేయలేకపోయిన క్షణాలు, యాదృచ్ఛికంగా మీ భాగస్వామిని ముద్దాడాలనే కోరిక వుండి , కానీ మీరు చేయలేకపోయిన క్షణాలు, లేదా TV లో మీకు ఒక శృంగార చిత్రం చూసినప్పుడు మీ భార్య చేతులతో చేతులను కలిపి, మీరు ఆ శృంగార చిత్రాన్ని చూడాలనుకుని, అలా చేయలేకపోయిన క్షణాలు ఖచ్చితంగా ఉండి వుండవచ్చు. కారణం? మీరు ఒక ఉమ్మడి కుటుంబంలో ఉంటున్నారు.అన్నిటినీ పంచుకుని ఒకే ఇంట్లో నివసించడం అనే భారతీయ కుటుంబ విలువలు సిద్ధాంతపరంగా చూడడానికి బాగా వుంటాయి, కానీ మీరు అన్యోనంగా వుండే యువ జంట అయివుండి, మీరు మీ అత్తగారు, మామగారు, బావగారు మరియు అతని భార్య, వారి పిల్లలు మరియు అప్పుడప్పుడు వచ్చే ఆడపడుచు వుండే ఒకే ఇంటిలో వుంటే, శృంగారభరితంగా ఉండటం మీకు చాలా భారంగా ఉండవచ్చు. సందడిగా వుండే ‘ఉమ్మడి కుటుంబం’ గృహాల కారణంగా, దంపతులు తమకు కావలసినంత తరచుగా శృంగారంలో పాల్గొనడానికి తగినంత గోప్యతను పొందరు .తల్లిదండ్రులు మరియు యుక్త వయసు గల తోబుట్టువులతో పాటు వారు నివసిస్తున్న సందడిగా వుండే ‘ఉమ్మడి కుటుంబం’ గృహాల కారణంగా, భారతీయ దంపతులు తమకు కావలసినంత తరచుగా శృంగారంలో పాల్గొనడానికి తగినంత గోప్యతను పొందరు అని భారతదేశంలో మెన్స్ హెల్త్ మ్యాగజైన్ నిర్వహించిన ఇటీవలి సర్వే కూడా ధృవీకరించింది.అయితే ఉమ్మడి కుటుంబంలో శృంగారంలో పాల్గొనడటం నిజంగా అంత చెడుగా ఉంటుందా? బహుశా కావచ్చు, కాకపోవచ్చు – దానిని అనుభవించిన వారు మాత్రమే తీర్పు చెప్పడానికి ఉత్తమ వ్యక్తులు అవుతారు. కానీ మంచం మీద బిగ్గరగా ఉండటం ఇష్టపడే వారికి ఇది నిజంగా కఠినమైనది కావచ్చు.