Home / ANDHRAPRADESH / సీఎం చంద్ర‌బాబుకు వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అనీల్ కుమార్ స‌వాల్‌..!

సీఎం చంద్ర‌బాబుకు వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అనీల్ కుమార్ స‌వాల్‌..!

న‌వ్యాంధ్ర‌ప్ర‌దేశ్‌కు విభ‌జ‌న చ‌ట్టంలో పేర్కొన్న విధంగా ప్ర‌త్యేక హోదా క‌ల్పించాల‌ని కోరుతూ వైఎస్ఆర్‌సీపీ ఎంపీలు ఇటీవ‌ల జ‌రిగిన పార్ల‌మెంట్ స‌మావేశాల్లో త‌మ ప‌ద‌వుల‌కు రాజీనామా చేసిన విష‌యం తెలిసిందే. అయితే, వైసీపీ ఎంపీల రాజీనామాల‌కు పార్ల‌మెంట్ స్పీక‌ర్ సుమిత్రా మ‌హాజ‌న్ ఇవాళ‌ ఆమోద ముద్ర వేశారు.

see this:రామోజీరావుతో.. కన్నా లక్ష్మీనారాయణ భేటి..ఏం జరగబోతుంది..?

బడ్జెట్ క్యారియర్ గోఏర్, ఎయిర్ఏసియా తమ టికెట్ ధరలు తగ్గించిన వార్త వెలువడిన మరుసటి రోజే విస్టారా తన ప్రత్యేక మాన్సూన్ సేల్ ప్రకటించింది.ఈ డిస్కౌంట్ వల్ల ప్రయాణికులకు దాదాపు 1 ,299 దాక డిస్కౌంట్ లభించనుంది.

పరిమిత కాలం ఆఫర్‌గా ఇది మంగళవారం అర్ధరాత్రి నుండి 24 గంటలపాటు అందేబాటులో ఉంటుందని కంపెనీ తెలిపింది.

టాటా- SIA ఎయిర్లైన్స్ కేవలం దేశీయ క్యారియర్, ఇది తన విమానాల్లో ప్రీమియం ఎకానమీ క్లాస్తో పాటు వ్యాపార మరియు ఆర్ధికవ్యవస్థ కూడా ఉంది.

ఢిల్లీ-హైదరాబాద్‌, ఢిల్లీ-రాంచీ మధ్య విమాన టికెట్లను రూ.2199కే ఆఫర్‌ చేస్తోంది.అలాగే ఢిల్లీ-కోలకతా, ఢిల్లీ-ముంబై టికెట్‌ ధర రూ.2,299 గా ఉండనుంది.

కోలకతా- పోర్ట్ బ్లెయిర్ విమాన టిక్కెట్ల ధరలు 2,499 రూపాయలు, ఢిల్లీ-గోవా మధ్య రూ.2,799 ప్రారంభ ధరలుగా ఉంటాయని విస్తారా తెలిపింది.

ఛార్జీలు అదనంగా ఎటువంటి ఇంధన సర్ఛార్జాలు లేదా పన్నులు ఉండకపోవచ్చు.

ముంబై-ప్రధాన కార్యాలయం 20 విమానాలు, 22 ఎయిర్బస్ A320 విమానాలు కలిగిన 22 దేశీయ గమ్యస్థానాలకు వారానికి 800 విమానాలను నిర్వహిస్తున్నాయి.

జులై త్రైమాసికంలో ప్రయాణ వ్యాపారం కోసం లీన్ కాలంగా పరిగణించబడుతున్నందున, దేశీయ విమానయాన సంస్థలు తక్కువ ఛార్జీలను అందించడం ద్వారా వినియోగదారులను ఆకర్షిస్తున్నాయి.

ఎయిర్ఆసియా బాట లోనే గోఎయిర్ త్వరలోనే ముందుకురానుంది,ఇది దేశీయ మార్గాల్లో రాయితీ రేట్లు ప్రకటించింది. బెంగళూరు, న్యూఢిల్లీ, కోల్కతా, హైదరాబాద్, రాంచీ, భువనేశ్వర్, ఇతర నగరాల నుంచి రూ .1,399 ల ధరలకు అందుబాటులో ఉంది. ఎయిర్ఆసియా విమానాల ఆఫర్ల కోసం బుకింగ్స్ జూన్ 10 వ తేదీ వరకు తెరిచి ఉంటుంది.

see also:వైసీపీ ఎమ్మెల్యే ఇంట్లో దొంగలు..సీసీ కెమెరాలో రికార్డ్

ప్ర‌త్యేక హోదా విష‌యాన్ని డిమాండ్ చేస్తూ వైసీపీ ఎంపీలు చేసిన రాజీనామా ప‌త్రాల‌కు ఆమోద ముద్ర ప‌డిన నేప‌థ్యంలో నెల్లూరు న‌గ‌ర వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అనీల్ కుమార్ యాద‌వ్ మీడియాతో మాట్లాడారు. రాష్ట్ర ప్ర‌యోజ‌నాల కోసం, రాష్ట్ర ప్ర‌యోజ‌నాల కోసం వైఎస్ జ‌గ‌న్ ఇచ్చిన మాట కోసం వైసీపీ ఎంపీలు రాజీనామాలు చేశార‌న్నారు. స‌ర్పంచ్ ప‌ద‌వికి రాజీనామా చేయాలంటేనే ఆలోచించే ఈ రోజుల్లో.. త‌మ పార్టీ ఎంపీలు త‌మ ప‌ద‌వుల‌కు రాజీనామా చేయ‌డం గ‌ర్వంగా ఉంద‌న్నారు. ప్ర‌త్యేక హోదా విష‌యంలో టీడీపీ ఎంపీల చేత రాజీనామా చేయించాల‌ని కోరినా.. అందుకు సీఎం చంద్ర‌బాబు ముందుకు రాలేద‌ని గుర్తు చేశారు.

see this:ఆగస్టు లో వైసీపీలో చేరనున్న మాజీ సీఎం తనయుడు ..!

ఈ క్ర‌మంల‌నే ఎమ్మెల్యే అనీల్ కుమార్ యాద‌వ్ చంద్ర‌బాబుకు స‌వాల్ విసిరారు. చంద్ర‌బాబు నాయుడు.. నీకు సిగ్గు, రోశం, చీము, నెత్తురు, ల‌జ్జ ఉంటే ఇప్ప‌టికైనా టీడీపీలోకి ఫిరాయించిన ఎమ్మెల్యేల చేత రాజీనామా చేయించి, ప్ర‌త్య‌క్ష ఎన్నిక‌ల్లో టీడీపీ టిక్కెట్‌పై గెలిపించుకోవాల‌ని స‌వాల్ విసిరారు.

see this:పవన్ కల్యాణ్ ఏపీకి ముఖ్యమంత్రే కాదు..దేశానికి ప్రధాని అవుతాడు..కమీడియన్